ยินดีต้อนรับสู่ Life Anime นะครับ อย่าลืมสมัครสมาชิกกันละ // มีแรงค์ให้ทุกท่านได้ใช้กันแล้วนะครับ ติดตามได้ที่กระทู้ แรงค์ แรงค์ !

บ้านPortalCalendarGalleryช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

เรื่องงานปีใหม่ คั๊บ !!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
thaiiiz
~Grand_Master~
~Grand_Master~

Soul_Point : 2147483647
Population : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เรื่องงานปีใหม่ คั๊บ !!   Fri Dec 25, 2009 9:48 pm

อ๊ากก หลังจากไปต้งกระทู้ มานาน คิดถึ๊งงงงง คิดถึง ติดเรียน มากไป อ้ะคั๊บ

อะๆๆ เข้าเรื่องเรย ดีฝ่ามา เด๋วมันจะยาวว ไป ยาวไปป

แม่รี่ มี เด๊อ แม่รี่มี ! เห้ย ผิดงาน

คือว่า งานปีใหม่ คราวเนี้ยอ้ะ เห้ยเล่าความเปนมาก่อน

เว็บ lovecartoon(life anime นะแหละ-*-) จะมีการเค้าดาวน์ ทุกปี

โดยมีผมเปนแกนนำ กับยุฟ และเพื่อนๆ อีกหลายๆๆ คน

แต่ !! คราวนี้ ผมไปต่างจังหวัด จึงขอมอบ การเดินงานให้กับ ยุฟ และ แคท

ขอให้ทุกคนได้เชื่อฟัง 2 คนนี้ด้วยนะคั๊บ

ถึงจะเคยเกลียดกัน ผมขอร้อง แค่ 1 วัน ทำตัวดีๆ เพื่อวันปีใหม่ ที่แสนสุข ของพวกเรา จะได้ไม่มีอะไร เคืองต่อกัน

ผมก็ขออวยพร ปีใหม่ล่วงหน้าเรยแล้วกัน (เห้ย นี่มันวัน คริสมาส)

--> ขอให้เพื่อนในบอร์ด ทุกคนมีความสุขหลาย แคล้วคลาดจากโรคภัย ไข้เจ็บ อุบัติเหตุ และเหตุการ์ณร้ายๆไป เพี้ยง

แล้วขอให้เพื่อนๆทุกคนเตรียมตัว รับบอล ปี 2010 ด้วยนะค๊าบบบ ซึ่ง ผมเชีย สเปน กับ ฝรั่งเศส(นอกเรื่อง-**-)

ไปละคั๊บบบ บ บ บ บ

บ๊ายยย บาย คั๊บ

รัก ทุกคนน้า จุ๊บบบบบบ บ บ บ บ Razz

Fan Life-Anime
Fan Life-Anime

Soul_Point : 50000163
Population : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องงานปีใหม่ คั๊บ !!   Sun Dec 27, 2009 4:17 pm

Idea

โอเคครับพี่

ผมอาจจะอยู่นะครับ ฮะฮะฮะ ถ้าบ้านใหญ่ไม่มีงานสำคัญน่ะ

อืมม์ คุณแคทกับพี่ยุฟ หรอ หึหึหึหึหึหึ

สุขสันวันเซ็นนิโคลัส(ย้อน2วัน) และสุขสันต์วันปีใหม่(ล่วงหน้า4วัน)ครับ

Neutral นั่งโต๊ะอุ่นขาท่าจะสบาย
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Lightdramon
Fresy
Fresy

Soul_Point : 3510
Population : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องงานปีใหม่ คั๊บ !!   Sun Jan 03, 2010 8:22 pm

ตอนนี้มันก็ผ่านไปด้วยดีอะนะ มีคนเยอะอยู่นะวันนั้น
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

เรื่องงานปีใหม่ คั๊บ !!
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1